Sân bay
Mandinga Airport
COGCondoto, Colombia
- ICAO
- SKCD
- Múi giờ
- America/Bogota
- Vĩ độ
- 5.0833
- Kinh độ
- -76.7000
Về sân bay này
Chuyến bay trực tiếp
Chuyến đi và chuyến đến trực tiếp
Xem các chuyến đi và chuyến đến mới nhất — đăng nhập miễn phí để mở khóa cửa ra máy bay, độ trễ và trạng thái theo thời gian thực.
Advertisement
Tuyến bay
Các tuyến bay từ Mandinga Airport
2 điểm đến được khai thác
- CLOSantiago de Cali Alfonso Bonilla AragonCali, Valle-del-Cauca2 chuyến / tuần
2 chuyến / tuần
SATENA - EOHMedellín Enrique Olaya HerreraMedellin, Antioquia2 chuyến / tuần
2 chuyến / tuần
SATENA
Câu hỏi thường gặp
Về Mandinga Airport
Mandinga Airport nằm ở đâu?
Mandinga Airport nằm tại Condoto, Colombia. Tọa độ: 5.0833°, -76.7000°.
Mã IATA của Mandinga Airport là gì?
Mã IATA của Mandinga Airport là COG.
Mã ICAO của Mandinga Airport là gì?
Mã ICAO của Mandinga Airport là SKCD.
Mandinga Airport dùng múi giờ nào?
Mandinga Airport dùng múi giờ America/Bogota.
Những hãng hàng không nào khai thác từ Mandinga Airport?
SATENA khai thác các chuyến bay theo lịch từ Mandinga Airport.
Mandinga Airport phục vụ bao nhiêu điểm đến?
Mandinga Airport phục vụ 2 điểm đến theo lịch trình thường xuyên.
Tôi có xem được chuyến đi và chuyến đến trực tiếp của Mandinga Airport không?
Có — chuyến đi và chuyến đến trực tiếp của Mandinga Airport có sẵn sau khi đăng nhập miễn phí (nhận mã dùng một lần qua email) hoặc trong ứng dụng di động MyFlight.Life.
Advertisement
