Sân bay

Santa Paula Airport

SZPSanta Paula, United States
ICAO
KSZP
Múi giờ
America/Los_Angeles
Vĩ độ
34.3472
Kinh độ
-119.0610
Bắt gặp một chiếc máy bay ở sân bay này? Ghi lại kèm ảnh nhé.
Download on the App StoreGet it on Google Play
Chuyến bay trực tiếp

Chuyến đi và chuyến đến trực tiếp

Xem các chuyến đi và chuyến đến mới nhất — đăng nhập miễn phí để mở khóa cửa ra máy bay, độ trễ và trạng thái theo thời gian thực.

Advertisement
Câu hỏi thường gặp

Về Santa Paula Airport

Santa Paula Airport nằm ở đâu?
Santa Paula Airport nằm tại Santa Paula, United States. Tọa độ: 34.3472°, -119.0610°.
Mã IATA của Santa Paula Airport là gì?
Mã IATA của Santa Paula Airport là SZP.
Mã ICAO của Santa Paula Airport là gì?
Mã ICAO của Santa Paula Airport là KSZP.
Santa Paula Airport dùng múi giờ nào?
Santa Paula Airport dùng múi giờ America/Los_Angeles.
Tôi có xem được chuyến đi và chuyến đến trực tiếp của Santa Paula Airport không?
Có — chuyến đi và chuyến đến trực tiếp của Santa Paula Airport có sẵn sau khi đăng nhập miễn phí (nhận mã dùng một lần qua email) hoặc trong ứng dụng di động MyFlight.Life.
Advertisement